Author: f***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: It’s actually a pretty decent wig for the price, fits perfectly, wish it came with a wig cap tho
Màu sắc: Màu tím
Price: 472.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Purple |
| Type | Lace Front Wigs |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Lace Area | 13*1 |
| Trọng lượng tịnh | 290 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2302170303925257 |
Author: f***n
Date:
Review: It’s actually a pretty decent wig for the price, fits perfectly, wish it came with a wig cap tho
Màu sắc: Màu tím
Author: q***a
Date:
Review: chegou certinho antes do prazo e linda
Màu sắc: Màu tím
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm